Gò Vấp Buổi chiều trốn việc với bé 23 - LTMM

Lượt xem: 976

Banana123

Binh Nhất
Bé Tập Massage
24/10/23
Chủ đề
6
42
22
Thu duc
0 ₿
Nằm vùng cũng đã lâu. Thử vận may ai ngờ trúng giải game LTMM. Đi làm ngáp lên ngáp xuống mà hay tin trúng giải thì tỉnh ngủ liền
Lên kế hoạch trốn việc phi tới Ánh Dương ngay
Tới cơ sở thì đc tiếp đón tận tình của các bạn ở đây là thấy cảm tình liềN.
Nhắn nhẹ cho a 1 bé chupby. Thế là đc book cho bé 23
Mình ngồi chờ cũng tầm 15’. Trong lúc chờ thì cũng đc giới thiệu vài bạn. Chắc cơ sỡ sợ mình chờ lâu nhưng đã quyết tâm chờ vì hình quá nuột
Lên phòng thì quá ngạc nhiên kiểu ở quơ mới lên. Phòng gì to đùng đủ phòng xông vệ sinh… gì cũng mới. Thú thiệt mình cũng ít đi nên đây là lần đầu thấy phòng ok tới vậy
xông hơi 1 tí thì bé bước vào. Đập vô mắt là eo con kiến. Vòng 1 nhấp nhô. Làm chảy cả nước miếng.
Khởi động nhẹ nhàng với màn tắm. Mình cũng xi nhan nhẹ là a thuộc team nhanh. Nhẹ nhàng thui. Bé làm đúng kiểu nhẹ nhàng luôn. 10 đ.
Mình hay đi spa nên màn khỏe thì cũng thấy bình thường. K trách đc.
Đang mát khoẻ phê phê thì bé ngồi lên phát hết hồn. Có cái gì ướt ướt dính dính chạm da kích thích gì đâu

Bé đổ dầu lên người thi triển màn trượt. V1 hệ bưởi năm ro trượt phê gì đâu. Lại còn rên kích thích nữa. Lúc đó chỉ muốn nằm ngửa để bé chăm sóc thằng e thôi
Nghe bé kêu nằm ngửa cái là mừng hết lớn liền. Màn 69 huyền thoại diễn ra ngay lập tức. Bé ngậm thằng e chùn chụt lại rên râm đãng ai mà chịu nổi. Mình cũng dùng miệng và tay tấn công con hàu múp rụp và 2 trái bưởi năm roi
Chịu k nổi với bé, tung toé trong miệng bé mà chân mình run luôn. Phê gì đâu
hạ màn với màn tắm lại của bé. K quên dặn mình uống nước ăn uống rồi về. Nhưng mà vội về cty đi làm nên mình kiếu luôn
đánh giá
v1 : real gần bằng bưởi năm roi. Vừa tay mình. Ti nhỏ hồng hào
V2: eo con kiến phẳng nha . K thấy mỡ lun
V3 : vừa phải ( thua vợ mình )
V4. Mập tỉa tót gọn gàng. Thơm tho sạch sẽ

Tổng kết : tic free ( game ltmm) tip = vé
Mình chỉ k thích nhẹ cái là gối hơi có mùi. Phải chi thơm hơn sẽ trọn vẹn hơn

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Ánh Dương and NMT9x

El25

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
6/3/22
Chủ đề
17
322
192
0 ₿
Muốn gặp ẻm quá mà chưa có duyên

Massage Ánh Dương

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
28/12/16
Chủ đề
74
945
435
0 ₿
Ánh Dương cảm ơn anh! Để em báo các bạn kiểm tra lại gối ạ!

• Like
Điểm cảm xúc: Banana123