Halloween Tân Phú Bé teen quá là cute

Lượt xem: 1,641

NMT9x

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
3/11/22
Chủ đề
10
208
85
Sài Gòn
0 ₿
Cảm ơn bác @Dory tạo sân chơi cho ae...Vào một ngày đẹp trời thì mình có trúng 1 code free, sẵn đó chọn luôn cơ sở Windy Tân Phú. Vẫn như ngày nào, nhân viên nhiệt tinh, chu đáo, ân cần...trang thiệt bị tốt.
Mình thấy bé 58 có vẻ đang hot và vừa mới làm lại nên quyết định đến trải nghiệm ntn. Đúng thật, ấn tượng ban đầu bé rất nhỏ nhắn, xinh lắm, còn non tơ mơn mởn luôn ấy, chuẩn gái mới lớn. Bé vào chào hỏi vài câu xong ôm bé luôn cho tình cảm, được một hồi 2 đứa vào bồn tắm, bé tắm kỹ lắm, nhiều trò cũng thú vị, k kể để mấy bác tự trải nghiệm:))
Xong lên giường bé massage khoẻ, nhiều bài, lực vừa đủ, ổn áp nha.
Massage mệt bé đổ dầu lên và trường V1 kết hợp vs đường lưỡi tê tái, đi tới đâu là nổi da gà tới đó...bé BJ nhẹ nhàng, phê tới nóc, cố gắng cầm cự cũng phải out thôi, bé CIA tới giọt cuối cùng. Sau đó bé vs lại và nằm ôm ấp xíu, xong tắm lại ra về, tạm biệt bé lần cuối.
V1: cam sành Vĩnh Long
V2: eo con kiến
V3: ổn áp.
Vé osén 2 free= Tip 800k.

• Like
Điểm cảm xúc: Dory and Massage Windy Tân Phú

Massage Windy Tân Phú

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/19
Chủ đề
61
605
272
0 ₿
Chúc mừng bác! Vừa hôm kia nói nay đã có bài review. Uy tín quá cơ! Windy cảm ơn bác nhé!

• Like
Điểm cảm xúc: NMT9x

Dory

Tham Mưu
Mod Sự Kiện
Moderator
18/6/17
Chủ đề
899
3,288
1,685
850 ₿
chúc mừng @NMT9x đã có buổi trải nghiệm ổn áp cùng bé

Nhắc nhở:
Một bài viết quá ngắn gọn, thiếu thông tin nhiều , đây là bài viết chưa đạt chuẩn, anh em lưu ý vấn đề này, các cơ sở đã tài trợ một CODE FREE giá trị tương đương 900K, mà anh em chia sẽ một bài viết như thế này thì thiệt thòi cho cơ sở quá

MOD cũng nhắc nhở nhiều anh em rồi, đã viết rồi thì chịu khó viết một bài cho chỉnh chu, xem như cũng giúp cơ sở phần nào, thì anh em mới có nhiều CODE FREE để đi trải nghiệm

MOD chỉ góp ý nhắc nhở - Thanks @NMT9x