Gò Vấp Bé số 10 lưỡi đỉnh

Lượt xem: 981

thien2k

Trung Uý
Nhập Môn Massage
4/5/22
Chủ đề
29
126
72
1 ₿
Chào ae đồng dâm, may mắn trúng được code gameshow Hái Hoa Xem Ngực nên trải nghiệm cơ sở Ánh Dương. Canh giờ chiều mát mát mình phi trâu tới cơ sở và sau khi làm thủ tục check code, được tư vấn chọn ktv qua ipad thì mình quyết định chọn bé số 10 do là có đọc những bài review trước đánh giá bé khá ok đặc biệt là ở bộ môn WC.

Ngồi chờ tầm 10 phút thì mình được dẫn lên phòng trong lúc chờ bé vào. Nói chung, cơ sở vật chất ở hệ thống Dubai thì ae khỏi bàn, rất tiện nghi và hiện đại. Đợi một lát thì bé vào chào hỏi và xà vào lòng mình, ngồi tám chuyện nhẹ nhàng với bé một lát rồi cả 2 dẫn vào bồn tắm. Bé 10 được chất giọng ấm áp, nói chuyện dâm cực mình thích, v1 to tròn, body chuẩn, face tầm 6-7đ.

Sau khi tắm gội sạch sẽ từ trên xuống dưới thì bé bắt đầu hiệp 1 thuỷ chiến, dạo đầu bé trườn thái và đi lưỡi mãnh liệt từ trên xuống, lưỡi bé đi tới đâu tê tới đó. Trong lúc mình vừa tận hưởng thì cũng tranh thủ khám phá bé, rồi được bé cho bú bình, cháo lưỡi lãng mạn và cuối cùng là màn BJ dưới nước hầu như 100% kết hợp CIA tê tái kết thúc hiệp 1.

Rồi bé tắm sơ lại và lên giường hồi sức trong lúc bé massage khoẻ, về màn này thì mình cũng không có ấn tượng gì lắm nói chung là tạm ổn. Tiếp theo tới hiệp 2, bé mới thì thầm nhỏ vào tai mình hỏi "khi quan hệ, anh thích kiểu nào" mà mình cũng kiểu nai vàng nên thế là bé gợi ý cho mình vài kiểu, sau đó tiếp tục chào lưỡi tê mê rồi bé kêu mình chổng mông lên được bé WC với chiếc lưỡi thần thánh khá lâu và rất phê (phải nói là đỉnh nhất từ trước tới giờ mình được WC luôn), tiếp theo thì bé chuyển qua BJ cho tới lúc thằng em mình đầu hàng và được CIA cạn kiệt.

Xong nghỉ ngơi một hồi rồi bé tắm lại và dẫn xuống lễ tân thanh toán, tính làm thêm 1 tô gà hầm hoặc óc heo để bồi bổ lại sau khi kiệt sức với bé nhưng mà hết hàng mất nên hơi tiếc.
Cảm ơn diễn dàn tài trợ mình code Onsen và mình nâng cấp lên gói 2 shot để trải nghiệm trọn vẹn hơn.

Massage Ánh Dương

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
28/12/16
Chủ đề
74
945
435
0 ₿
Lại một bác nữa sa zô "lưới tình" của số 10 thần thánh :2onion35: Ánh Dương cảm ơn anh nhiều ạ! Có dịp lại ghé tiệm nha:cuteonion39:

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,863
4,638
30 ₿
nghe phê thế nhỉ