Tân Phú bé 19 siêu nít - loli passion

Lượt xem: 1,505

nhimxu

Trung Tá
Tào Nhím
3/1/20
Chủ đề
91
1,528
1,091
38 ₿
Chào các bác các chú, nếu các bác các chú lỡ vào đây chứng tỏ là các bác các chú cũng thích cỏ non giống Nhím hehehe
Do lần trước windy lên hình mấy bé mới mà lâu k quay lại trấn thủ khu này nên nhanh trí xin xỏ bác @Lục A Ka rồi trốn làm 2 tiếng phi qua WINDY. Mưa vừa dứt là Nhím phi qua liền, tới nơi check code trong 1 nốt nhạc là được bế lên phòng luôn. Xông hơi xong là bé gõ cửa bước vào.
Đập vào mắt là 1 cô bé đúng nghĩa loli, cao chắc cỡ 1m5, mình dây , mặc đồ học sinh...nghe tới đây các bác các chú mê cỏ non chắc rộn ràng liền.
-Nhím ghẹo bé : "mới học về hả con"
-Bé hiểu ý : "dạ chào chú con mới học về"
Nghe tới đây là khoái khoái liền, bé cbi nước xong là Nhím kéo bé vào lòng ôm ấp trút bỏ từng lớp vải học sinh. Bé cũng ko vừa tò mò tìm hiểu giữa 2 chân Nhím là cái gì. 2 đứa vần nhau tới lúc nước đầy thì vào tắm. Tắm rửa qua loa chứ mò nhau là chính, bé dáng loli nên tha hồ bồng bế luôn. Tắm xong ra nằm cho bé massage khỏe, bé massage khỏe tàm tạm thôi nhưng bù lại cách nói chuyện ngây ngô đúng kiểu mới lớn làm bao mệt mỏi xua tan
Bài thái với v1 loli của mình bé cố gắng hết sức kèm thêm cái miệng nhỏ xíu mút chụt chụt mà thấy thương. Lật người lại cho bé trườn bò đi lưỡi, đang phê bé nghiên nhẹ ti làm giật mình hà hehe. Rồi 2 đứa xếp hình vào thế 69, tận hưởng v3 v4 của bé trong khi bé ngấu nghiến thằng em và cuối cùng CIA đê mê với bé
nằm thư giãn chờ bé vệ sinh xong là vào tắm lại rồi ra về
------------------------------
SBD : 19 và cũng 19t
face : loli cute - đang dậy thì nên còn mụn
v1 : loli săn chắc
v2 : no lipit
v3 : tròn chắc vừa tay
v4 : tỉa gọn thơm mịn
các bác các chú với đam mê loli mình dây thì là lựa chọn đúng bài
chống chỉ định ae thích máy bay , xôi thịt
------------------------------

Anton

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
13/11/18
Chủ đề
17
99
74
45
0 ₿
my gu my gu. ths bác nhiều nhiều nhé.

• Like
Điểm cảm xúc: nhimxu

vonamma

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
22/4/20
Chủ đề
8
123
93
TpHCM Q7
0 ₿
Hay lắm bác @nhimxu ! Tôi không tin vào những điều bác bịa đặt đâu nên tôi sẽ dùng tấm thân để kiểm tra từng chân lông kẽ háng của em nó! Chào thân ái!

• Haha
Điểm cảm xúc: nhimxu