Q.7 Bé 18 nhẹ nhàng, nhiệt tình, chiều chuộng

Lượt xem: 1,116

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

trancamhuy

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
21/10/20
Chủ đề
9
98
24
0 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Có code wc free mà giờ mới nhớ review cho ae

Thấy Hoa Mai giá 700k 2shot thấy thơm mình đi lại. Lần này tới Hoa Mai mình thấy tốt hơn trước đó có bảng thanh toán rõ ràng như chuyển khoản, momo cho khách hàng, csvc thì cũng có cải thiện, đầu tư đèn trang trí này nọ.

Mình nghe tư vấn người mới số 18 đi thử. Gặp bé 18 thì bé xinh kiểu lạnh lùng. Bé có body mình dây, nói chuyện nhẹ nhàng, có chút ngại ngùng.

Bé tắm khá kĩ. Sau khi tắm xong thì bé thư giãn cho mình, bé liếm chân, rồi liếm xung quanh thằng nhỏ, bé làm nhẹ nhàng, từ từ để mình cảm thấy thoải mái.

Sau khi xong shot 1 thì bé massage khoẻ cho mình. Bé để đá nóng dưới giường rồi trải khăn trên đó để mình nằm lên đó cảm thấy thoải mái. Sau đó, bé đấm bóp tay, chân. Rồi sau đó mình nằm úp thì bé massage lưng và các phần còn lại.

Bé trườn ngực tốt, có liếm tai. Sau đó, bé thư giãn 1 lần nữa. Lúc đó mình ko ra đc mình nói thôi tới đây được rồi tại hôm qua a cũng đi massage chỗ khác nên giờ khó ra. Trò chuyện 1 chút thì bé kêu mình để e làm từ từ a cũng ra thôi. 1 lúc sao mình may mắn cũng ra. Sau khi ra bé tắm lại sạch sẽ cho mình.

Lúc ra nv cũng nhiệt tình hỏi thăm mình bé làm tốt ko, rồi hỏi mình có ăn hủ tíu ko. Lúc đó mình đi vé free thấy ngại ko ăn và tip cho NV.

Mình đánh giá bé này nhiệt tình, chiều chuộng, ăn nói nhẹ nhàng. Ae đi thử trải nghiệm nhé.

• Like
Điểm cảm xúc: Chị 3 Báo and anhhai111991

Kim Giang

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
22/11/17
Chủ đề
14
296
64
31
0 ₿
thích cái phần nằm đá nóng ấy. chắc mỗi bé 18 làm hay mấy bé khác cũng có ta.

• Like
Điểm cảm xúc: trancamhuy

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,004
2,900
0 ₿
itachi
bé nhiệt tình thế còn gì =))

• Like

Chị 3 Báo

Tham Mưu
[- XXVIII * Sugar -]
Moderator
8/1/21
Chủ đề
0
746
722
Cõi Thiên Thai
553 ₿
Đồng B
Ái chà, bé này kỹ năng cao lắm đây :2onion35:

• Like

Massage Hoa Mai Luxury

Trung Sĩ
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
16/7/20
Chủ đề
11
68
39
0 ₿
Massage Hoa Mai cảm ơn anh đã ghé ủng hộ cơ sở, Massage Hoa Mai xin chúc anh luôn vui vẻ và khỏe mạnh trong cuộc sống.

Phi công 8 tủi

Binh Nhất
Bé Thích Massage
13/9/22
Chủ đề
3
83
20
0 ₿
giờ kiếm mấy bé làm có tâm thế cũng khó nhỉ, phải tranh thủ nào có code qua gặp 18 phát.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.