Gò Vấp bé 10 Ánh Dương- 10đ bộ môn wc

Lượt xem: 3,059

nhimxu

Trung Tá
Tào Nhím
3/1/20
Chủ đề
91
1,528
1,091
38 ₿
Trước tiên cảm ơn người đẹp Tố Như đã tặng vé trong buổi offline và tác hợp bé cho Nhím
Tấp xe vào là mấy anh trai bế Nhím xuống xe đem vào salong ngồi uống ly trà liền, uống xong lại được bế lên lầu. Phòng to, bồn to , xông khô, xông ướt , toilet đủ cả.
Xông hơi xong là bé cũng vào. Nhìn qua là bé dáng loli với v1 to bự mà lại mặc đồ học sinh nữa chứ...chịu gì nổi. Nhím túm bé vào và lột trần sự thật liền, sự thật này mới nâng cấp nữa nên to tròn dã man.
Vào tắm thì nay Nhím k thích ngâm nước nên tắm nhanh rồi ra giường luôn.

Bắt đầu cuộc vui với trườn thái xấp. bé chà từ chân lên tới cổ miệt mài. v1 nâng cấp nên Nhím cảm xúc cũng bình thường. Nhưng tới khi bé đi đường lưỡi thì óc ác nổi khắp người. đi lưỡi từ trên xuống xong tới màn 10đ mà Nhím ghi ở đầu bài..
Bé banh nhẹ v3 nhím ra vuốt lưỡi 1 cái ta nói rùng mình liền. rồi bé bảo : " anh bò lên đi". Nhím lồm cồm bò dậy bé liền thi triển bộ môn WC phê tới nóc. lưỡi gì mà vừa mềm vừa đẻo lại nhọn rồi mạnh bạo. WC được bé chăm sóc mà cũng k quên thằng nhỏ, bé đổ dầu nuru ra vay rồi vuốt ve thằng em. mà vuốt theo kiểu nhẹ nhàng lingram á chứ k phải sóc mạnh. Nhím úp mặt xuống tận hưởng, lâu lâu nghía lại phía sau thấy dầu nuru nhiễu nhiễu ở đầu thằng em mà kích thích quá trời.
Bé WC đâu cũng gần 10p mà chưa có dấu hiệu muốn dừng, cơ mà chân Nhím run quá k trụ nổi nên đành phải nằm lật lại . Bé lại chưa vội thịt luôn mà lại tiếp tục kích thích bằng chà thái, xong rồi lại chà nuru bằng v4 . cho ăn cháo lưỡi các kiểu. thằng em bị tra tấn tinh thần quá trời xong bé mới bắt đầu BJ, bé BJ 99% k dùng tay. có đủ skill liếm khe đầu , chà môi dọc thằng em rồi lại ngậm full cây . đang phê bé lại đẩy chân Nhím lên và tiếp tục tấn công khu WC, Nhím chỉ biết ú ớ thôi. cuối cùng phải tấn công lại bé bằng 69 , và rồi Nhím cũng CIA bé tới giọt cuối cùng. 2 đứa quần nhau shot đầu chắc cũng hơn 30p quá tê tái

Nằm nghỉ xíu rồi tắm rửa súc miệng lại xong ra ôm nhau nói đủ chuyện trên trời dưới đất xong rồi bé đấm bóp cho Nhím hồi sức. Mà shot đầu xong vẫn ghiền nên bảo bé đấm xíu thui rồi triển luôn shot 2. mở bài với cháo lưỡi tình cảm như người yêu rồi bé lick ti. tới đây thì thằng em lại trỗi dậy tiếp, bé hờ hững lướt sương sương thằng em mà tiếp tục tấn công WC. kỳ này về Nhím đi 2 hàng quá kkkkk. Lưỡi bé lúc mềm lúc nhọn chọt ngoáy WC làm Nhím thở k ra hơi ...tới khi Nhím van xin dừng bé mới tha mà BJ thằng em. Shot 2 kết thúc bằng việc full cây trong họng và CIA. Bé tiếp tục BJ tới khi thằng em xìu hẳn..
2 shot tơi tả cũng xong. Nhím được bé dìu xuống lễ tân. Nhím ăn tô mì bò full topping cho lại sức xong mới về
--------------------------------------
SBD : 10 . made in Hải Phòng
face : cute
v1 : đã nâng cấp. còn hơi cứng
v2 : no lipit
v3 : vỗ đã , mịn
v4 : thơm ngọt
service : tuyệt vời 10đ không nhưng
skill : bj full cây, liếm khe thằng nhỏ,
đặc biệt WC đỉnh chóp
--------------------------------------
p/s : Nhím đi vé s3x Queen nhé ae
tô mì bò full topping hehe

Cung Thủ

Trung Uý
Trưởng Lão Massage
26/3/21
Chủ đề
27
745
608
0 ₿
Quá đã fen ơi, mà tui nghi Tào Nhím ăn xong tô mì full topping này thì lại lên làm thêm 2shot nữa quá :ami-(47):

• Haha
Điểm cảm xúc: nhimxu

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,863
4,638
30 ₿
ngon ngon nhé nhím

• Love

Massage Ánh Dương

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
28/12/16
Chủ đề
74
945
435
0 ₿
Hehe! Chúc mừng bác đã có buổi thư giãn như ý! Ánh Dương cảm ơn bác nhiều ạ!

• Love

Massage Ánh Dương

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
28/12/16
Chủ đề
74
945
435
0 ₿