Q.5 Bạn 03 số mới BigBang - Trải nghiệm tuyệt vời !

Lượt xem: 482

kimcuongdainhan

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
19/3/21
Chủ đề
12
197
87
42
Q11
0 ₿
Hôm Nay Tát Nước Đầu Đình (BigBang ) Bỏ Quên Cái Quần Sịp ở Nhà Bạn 03 ! Trưa nay đang lon ton chạy ngoài đường nắng dữ quá, ngước nhìn lên thấy chạy qua con đường Nguyễn Biểu quen thuộc, thế là thằng đệ biểu tình kêu la inh ỏi…. Hay dzzzza tấp vào thôi BigBang thẳng tiến ! Get go, lên quầy book ngay Bạn 03 với Addmin ( nhiều lần trật duộc Bạn này ). Lên phòng tầm 10 phút sau Bạn 03 có mặt . Ấn tượng đầu tiên, Bạn 03 mặt xinh hơn hình, da trắng, mũi cao, mắt sáng, nói chuyện rất có duyên, cao tầm 1m58, V1: vừa tay real, không nhỏ, ti hồng trắng úp mặt vô rất đã, V2: bụng nhỏ, đẹp, ôm rất đã, V3: mông mẩy, rất săn chắc, Bạn 03 có rãnh lưng sâu rất đẹp, V4: chùm lông đen bé bé xinh xinh, tỉa tót gọn gàng. Vừa vào phòng Bạn 03 chào hỏi Em rất lịch sự : Anh chờ Em có lâu không ? Bạn 03 mặc bộ váy ngắn màu đỏ củn cởn không áo ngực lấp ló cặp tuyết lê trắng nõn nà, quần lót chữ T để lộ cặp mông thật quyến rũ . Ngồi nói chuyện mà tay Bạn ấy khám phá Em từa lưa hang cùng ngõ hẻm làm thằng đệ Em chịu không nổi cứ giựt giựt biểu tình liên tục, thế là Em phải kéo Bạn 03 ngồi vào lòng mà xoáy …OMG, chốc chốc lại hun môi, cháo lưỡi lia lịa. Chán chê Bạn 03 kéo Em vào bồn tắm táp, Bạn 03 tắm cho Em rất kỹ, khi tắm xong, Bạn 03 bú liếm nút bi ,đá trứng cút, liếm cột thật sâu và lút cáng luôn, la liếm từ đầu gối bên trái , nhẹ nhàng liếm tới con kiu của Em, rồi tiếp tục la liếm tiếp qua đầu gối bên phải..thật chậm rãi, chụt chụt, chẹp, chep, thật là sướng và đã, làm thằng đệ Em mém out mấy lần. Thế là lại quấn nhau ra giường, Kỹ năng khỏe của Bạn 03 làm rất tốt, Bạn 03 chà Thái rất sướng, cái lưỡi ma thuật của Bạn liếm tới đâu phê tới đó, kỹ năng chà kiu khá tốt, khi ngậm kiu mà lưỡi vẫn đảo qua đảo lại khiến Em như bị điện giật, thất là sung sướng, kết hợp với kỹ năng ấy là âm thanh JAV rên nhẹ nhàng, Em có cảm giác Bạn 03 chăm sóc Em như người yêu lâu ngày gặp lại vậy . Thật là đã ..,đây là bài RW của Em về Bạn 03, cảm ơn các Bác đã đọc bài của Em.

Đính kèm

79.5 KB · Lượt xem: 38
  • Like
  • Love
Điểm cảm xúc: Súng máy and Massage Big Bang

Massage Big Bang

Thiếu Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
7/10/22
Chủ đề
20
782
236
0 ₿
Hôm nào rảnh ghé qua thăm bé, bé gửi lại cái sịp nha Anh :)). Cảm ơn Anh đã ủng hộ và rw cho bé ạ :cuteonion41:

• Haha
Điểm cảm xúc: kimcuongdainhan

Massage Big Bang

Thiếu Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
7/10/22
Chủ đề
20
782
236
0 ₿