Tân Phú Camapro 1 đêm cháy não cùng số 82

Lượt xem: 890

dark.kurosagi

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
28/7/23
Chủ đề
8
54
32
TP HCM
0 ₿
Vào 1 đêm không mưa không gió không trăng không sao, nhưng đêm đó có em 82 kkk :6onion28:
Đúng ra hôm nay mình không đi massage đâu, ai ngờ vô camapro ngứa tay bấm quay xổ số trúng đc cái code giảm 60% nên thôi đi luôn cho đáng công ngồi quay ( thật ra bao biện cho sự thèm muốn thôi các bác ah chứ ngồi quay có 3s là xong rồi, công cán gì đâu) :8onion38:

Ban đầu mình tính đi chỗ quen cho gần nhà, nhưng thôi hôm nay đổi gió xem sao, thấy ae review nào là dubai Bình Tân rồi Windy tân phú các kiểu, em ở q3 thì hơi xa nhưng thôi đu theo xíu xem có gì hot :cuteonion57:
Đó giờ em đi cũng nhiều nơi , nhưng chưa đi khu vực Tân phú bao giờ, thế là lân la ngồi dò tìm 1 hồi, chợt nhớ ra code 60% hồi nãy cũng chỉ giới hạn có mấy cơ sở ah :))) nên thôi cũng may, phạm vi tìm kiếm thu hẹp xuống, đỡ đau đầu khâu chọn cơ sở .

Ngồi xem 1 hồi thấy mấy bác review bé 82 dữ quá, có mấy skill lạ lạ , nên e nghĩ thôi đã lỡ mua mâm phải đâm cho thủng, biết là cứ đi mấy số hot cơ sở hoài thì mấy bạn ktv ít nổi đôi khi bị flop hơn bình thường :7onion37: , nhưng mà hic, cho mình sr, mốt sẽ đi các số ko hot để cơ hội đc trao đến cho mọi người :cuteonion57:

Sau khi phi như bay trong đêm lúc 1h30 sáng thì cũng đã đến nơi, các anh tiếp viên cũng đón tiếp rất lịch sự và chu đáo, hỏi mình đi vé gì, mình pick luôn vé S-queen thử cho biết, nghe thấy có Wc gì đó, nên nghĩ là sẽ đc tham dự world cup cùng ktv :cuteonion49:
Ngồi nói chuyện với mấy anh 1 hồi thì a quản lý có tặng mình 1 vé vip nữa, nói là những lần sau sẽ đc giảm tiếp, mình khá ngạc nhiên vì đó giờ ít đc vậy ( chắc do đó giờ ít lấy mã code nên ko biết mấy vụ này kkk ) Nên vừa nhận thẻ thành viên Vip là thấy có thiện cảm hơn liền , cũng nghĩ thầm trong đầu là thẻ vip thì có rồi, nhưng mấy lần sau tiền đâu mà xài thẻ vip thì chưa biết :cuteonion36: , nhưng thôi anh quản lý cho thì cứ nhận trước đã chứ ko ảnh buồn kk

Ah quên kể là trước khi lên mình cũng có gọi điện trc hỏi vụ code, rồi đặt phòng, chọn bé 82 trc luôn để lỡ lên khuya còn lập cập nữa chắc tới sáng, nên ngồi chờ xíu là đc mấy anh đưa lên phòng :cuteonion57:

Phòng ở đây mình cũng mới đến lần đầu, thấy cũng tạm, xông khô xông ướt, nhà wc, bồn tắm , giường cũng đc , nhưng mình thích giường theo dạng thấp mà nằm thoải mái như bên Savi á ( cái này là sở thích cá nhân thôi nha chứ phòng ở đây vẫn ok nè :9onion31:)

Ngồi xông ướt tầm 5-10' là bé lên tới, còn mở cửa phòng xông hơi ra chào nữa chứ :cuteonion1: ,rồi bé đưa mình khăn lau mặt nữa, nụ cười cũng dễ thương , thương cũng dễ mà dê cũng có thưởng.
Xông hơi xong thì ngồi nói chuyện 1 chút thì bé hôn ngực mình và khắp cơ thể, hỏi là gu a thích bạo dâm hả :3onion24: , mình kêu trời mới gặp mà sao e hỏi zi, nhìn a giống mấy khứa bạo dâm lắm hả :cuteonion9: cái bé cười ,mà nụ cười này ko biết ai bạo hơn ai, ai dâm hơn ai :cuteonion55::cuteonion55:

Thế rồi chuyện gì tới cũng tới, mình và bé vào bồn tắm chung , rồi tâm sự vài câu là quay qua ôm bé, bé cũng cuối cùng bú thằng em của mình, tay mình cũng luồn xuống khám phá v4 của bé, nước nôi cũng tràn trề lắm , nằm dưới bồn bú liếm 1 hồi mình chưa ra đc, nên nói bé thôi lên giường làm đi cho dễ , bé ok luôn.
Bé nắm tay mình kéo lại giường, đẩy nhẹ mình nằm xuống :cuteonion21: mình cũng nằm xuống chưa hiểu bé tính làm gì, ai ngờ đâu bé đẩy 2 chân mình lên rồi cuối xuống liếm lỗ nhị :cuteonion21: vừa bất ngờ mà vừa sướng , cảm giác lạ nữa , lưỡi bé đánh tới đâu là phê tới đó , còn dùng lực đẩy sâu lưỡi vào nữa chứ, cảm giác đó giống như ronaldo sút phạt thành bàn vậy ( có vẻ ko liên quan lắm :cuteonion50: ) rồi bé tiếp tục bú trứng cút xúc bình xăng con , làm thành thục , lúcđó mình như con búp bê tình dục cho bé đứng kích dục vậy, chỉ biết nằm im hưởng thôi chứ làm gì nữa giờ.
Xong 1 hồi tê tái như con gà trống thì mình vẫn chưa ra, nên nói bé thôi đổi thế đi em, cái bé cũng gật đầu, bé nằm xuống , còn mình đứng ngược lại bú v4 của bé, còn bé tiếp tục liếm lỗ nhị của mình , cảm giác hoang dã vcl , lý do em kể chi tiết xíu là do mấy bài review của mấy bác kia kể sơ sài mấy khúc này quá đọc ko có cảm giác gì hết trơn :cuteonion9: Thế rồi 2 đứa quyện vào nhau, em bú tới đâu bé chảy nước tới đó, nước nôi cũng lênh láng ( lần này e xả láng mà, thử cảm giác mạnh e thử hết gas hết số luôn coi độ chân thật cỡ nào kkk ) vừa bú em vừa tán mông bé , bé thì nằm rên vì sướng rồi cũng tán lại mông em rồi bú mạnh hơn nữa, ai cũng sướng :))
Bú 1 hồi xong em vẫn chưa ra, thế là đổi thế tiếp, bé vẫn nằm đó còn em xoay lại đút card vô miệng bé còn tay thì khám phá v4 đang chảy đầy nước phía dưới.... Mặc dù nãy giờ làm cũng tới công chuyện lắm mà ko hiểu sao e ko ra đc, thế là đổi tư thế tiếp :2onion2: Lần này bé thoa thêm dầu bôi trơn , vừa nút trứng dái vừa liếm xung quanh , tay thì mơn trớn thằng em và sục liên hồi, lúc đó bé hỏi a muốn bắn vô miệng em hay bắn lên mặt :3onion24: mình kêu thôi bắn lên mặt đi , xong bé bú liếm 1 hồi mình chịu hết nổi rồi mới bắn ra, lần xuất này cứ như núi lửa phun trào, trung tình nhiều vcl các bác ah, bắn ngập mặt bé luôn :cuteonion58:( cái này mình ko cố ý hic , ai mà biết nó ra nhiều tới vậy đâu :'(
Ra xong cái này quá hớp mình cũng muốn xụi luôn, xong bé kêu a yên tâm để em massage đá nóng cho a là a khỏe lại liền, rồi mới có sức làm cái thứ 2 .
Lúc này vừa xuất xong mình nghĩ , thôi chắc ngủ luôn chứ cái thứ 2 gì nổi nữa :cuteonion21:
Tới giai đoạn bé massage đá nóng các thứ mình thấy ok, thoải mái, tất nhiên so với chuyên massage khỏe thì ko bằng, nhưng mình tới đây ko phải để massage khỏe :))) nên cũng ko sao , làm xong mình kêu thôi em nằm xuống đây, mình nói chuyện thế gian vô thường , mà bé vừa nằm xuống ôm mình là mình ngủ luôn :))) Ngủ đc tầm có 5-10' ah, tự nhiên thấy ấm áp quá, thằng nhỏ mình nó lên nữa , thế rồi chuyện gì tới cũng tới . Màn 2 cảnh 1 ( các bác kéo lên trên đọc lại nha vì màn 2 cũng gần gần như màn 1 á , viết tới đây dài quá em lười :cuteonion57: ) Bé cũng nằm ngược lại, 2đứa bú liếm nhau trong thế 69, lần này khác màn 1ở chỗ bé nằm trên, nên nước nôi lênh láng muốn ướt mặt e luôn , còn màn 1 em đứng trên :))) Bé vừa bú mà vừa rên vì sướng , em thấy vậy cắn nhẹ vô mông bé, bé hơi co giật người, quay qa mắng yêu : vậy mà a kêu a ko bạo dâm :cuteonion9:Vãi mới cắn nhẹ có 1 cái mà bạo dâm hồi nào trời :cuteonion37:
Làm đc tầm 15' thì em out lần 2 , quá sung sướng , rồi 2 đứa nằm ôm nhau ngủ tới hết giờ, lúc này e cũng hết sức .

Kết thúc chương trình thì ai về nhà nấy, nhưng dư âm về khoái lạc thì còn đọng lại trong nhau kk , những ấn tượng ban đầu khó quên đc.
Đánh giá gương mặt bé 9/10
v1 , v2 , v3 , v4 + lại 10/10 ( thực ra bên ngoài ko quá ok nhưng do kỹ năng và sự nhiệt tình của bé nên mình đánh giá thế, còn anh em ai đi thực tế sẽ tự cho điểm theo cảm nhận riêng, đừng lấy số điểm của em làm quy chuẩn chung sẽ ko chính xác )
Kỹ năng: 10/10 , tuy có vài cái bé ko bằng mấy bạn ktv pro ở các cơ sở khác , cái này là em góp ý chân thành, nhưng tất nhiên mỗi bé có 1 skill đặc biệt và khác nhau , những cái hay riêng nên cũng ko đòi hỏi đc . Và bé cũng có những cái mà các ktv khác ko có :6onion28:

Tổn thất tổng = 1tr7 sau khi xài code 60% . Vé s queen .
Rất hài lòng, tuy nhiên sắp tới e sẽ đi mấy cơ sở khác để review thêm cho đặc sắc , nên nếu gặp lại bé chắc cũng là 1 ngày khá xa :cuteonion58:
Gửi ngàn lời yêu thương đến bé, mấy ae sau này có đi nhớ nhẹ nhàng thôi , bé dễ bị đau á, cảm ơn các huynh đài nhiều :9onion31::9onion31::9onion31:

• Like
Điểm cảm xúc: Camapro and NMT9x

Massage Windy Tân Phú

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/19
Chủ đề
61
605
272
0 ₿
Chúc mừng bác và cảm ơn bác nhiều! Mong sớm gặp lại bác ạ!

• Like
Điểm cảm xúc: dark.kurosagi

Massage Windy Tân Phú

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/19
Chủ đề
61
605
272
0 ₿

Camapro

Tham Mưu
Hotline - 0888.882.663
Moderator
12/12/16
Chủ đề
62
549
260
0 ₿
Cama Pro
Cảm ơn anh @dark.kurosagi đã tin tưởng sử dụng dịch vụ của Camapro.

Để đảm bảo quyền lời thành viên Camapro, Quý Khách yêu cầu cơ sở NHẬP CODE vào hệ thống tại quầy lễ tân để KÍCH HOẠT tích điểm đổi vòng quay.