Q.7 09 Vi Tiêu Bảo - hẹn ngày tái ngộ

Lượt xem: 665

Aquafina123

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
8/3/22
Chủ đề
18
139
86
0 ₿
Vào một ngày đẹp trời, được xuống ca qua nhà ông anh chơi, 2 anh em đèo nhau đi café, tới chiều 2 anh em làm lai rai vài chai, rồi ông anh rủ đi massage, còn giới thiệu mình có chổ gần nhà thấy cũng ok lắm, giá cũng hữu nghị, anh rủ đúng người rồi anh ơi, sau khi tan nhậu phi thẳng đến quán ngay và luôn, tên quán nghe là muốn lấy nhiều vợ liền Vi Tiểu Bảo.
:cuteonion7::cuteonion7::cuteonion7:
Đá chống xe vào quán, gặp bé lễ tân hay quản lý, hay chủ gì đó, mà xinh lắm, muốn làm quen mà thấy ngại ngại ko dám tiếp chuyện.

CSVC: tuy ko lớn nhưng ok đấy, sạch sẽ, sang trọng
Được tiếp đón ân cần, chu đáo, tư vấn vé từng loại vé, mình quyết định chọn vé 700k, và đến màn chọn các bé thì mình chọn được bé 09 thấy body khá hợp gu.
:ami-(15)::ami-(15)::ami-(15):
Mình được dẫn lên phòng, nhớ không lầm hình như Vip7 thì phải, phòng rộng rãi lắm nha, xông khô xông ướt đều có đủ, thế là bay vào xông hơi hiền, cho tan bớt bia rượu, ngồi được 5p thì bước ra, đang ngồi nghỉ ngơi thì thấy bé bước vào.

Ấn tượng đầu tiền là bé quá trẻ luôn nha, so với hình thì trẻ hơn nhiều nha, ngồi tâm sự với bé trong lúc đợi nước, thì biết được bé mới 19t nha, đúng nghĩ gái mới lớn, ngực thì chắc anh em cũng hiểu, kiểu như chưa phát triển hết, kiểu mới nhú nhưng bóp sướng lắm nha (mặc dù mình thích vú bự nha), bé tâm sự mà tay bé cứ ko nghe lời mò tùm lum, mò trúng thằng em của mình, bắt đầu nhìn thấy gương mặt bé hiện lên nét dâm dâm cô nương ngay liền.
:ami-(40)::ami-(40)::ami-(40):
Mình cũng không kiềm chế được, thế là lôi bé qua ngồi lên người, người bé rất chắc nha, không thua gì mấy chị tập GYM nha, mình cũng tranh thủ ôm ấp, hôn ngực bé, nút nút lát đầu ti lòi ra, rồi hôn lên tới cổ, lúc này cảm nhận được bé bắt đầu bắt được nhịp và hôn lại mình, cả 2 hôn môi nhau tới tấp, muốn nuốt luôn cái lưỡi, và ròi mình ẩm bé nằm lên giường, hôn tới tấp, như kiểu mình chuẩn bị hấp diêm bé, đúng phê luôn anh em ạ. Mình bắt đàu hôn từ cổ xuống ngực, bụng, đùi, rồi sờ vào cô bé, ôi đã ướt đẩm, thế là màn húp lẩu ngây và luôn, đúng là mới lớn, se khít, thơm tho, húp đến đâu, bé rùng mình đến đó, xong tiếp tục đá lưỡi bé, mà thằng em mình cạ cạ cô bé ấy, nhiều khi muốn làm chuyện ác, nhưng phải kiềm chế anh em ạ, để không thôi cuộc vui sẽ tan biến. Và rồi bé nói thôi đi tắm anh nhé.

Vào bồn tắm thì bé tắm khá kỹ mọi ngóc ngách, nhưng mình đang hứng quá, kéo bé lại hôn tiếp, đá lưỡi tới tấp, tiếp tực quần nhau tiếp trong bồn, bé bj nhẹ nhàng, đá bi các kiểu, bé hỏi mình biết thế doggy không, mình nói biết, nghĩ trong đầu chuyện gì sắp xảy ra nữa đây, bé rửa lỗ hậu sạch sẽ anh em ạ, thì ra là màn WC đỉnh cao nha, đúng là phê, hôm nay mình xung hay sao mà đến phút này vẫn chưa out anh em ạ.

Tắm xong bé lôi mình qua ghế làm tiếp anh em ơi, mình ngồi ghế, bé quỳ xuống bj tiếp tục, bé thoa dầu cạ cạ sướng lắm anh em, bé lôi qua giường kêu anh nằm đi em cạ cho anh sướng hơn nữa, đúng là nhỏ mà võ công cao nha, bắt đầu tha dầu trườn đủ kiểu, bé cạ cạ kết hợp tiếng rên hơi bị kích thích, ai mà đứng ngoài cửa nghe chắc tưởng trong phòng đang chịch không quá, rồi kết thúc với màn 69 cùng bé, cả 2 cùng lên đỉnh anh em ạ, mình vừa out và bé rùng mình, bé CIA không sót giọt nào.

Đến lúc này mình nhìn đồng hồ là chỉ còn 3p là hết giờ, lúc này mới chợt nhận ra, suốt thời gian mình và bé quấn nhau đến hết giờ, mình nói thôi còn vài phút nằm nghỉ đi em, bé nói thôi để em bóp đầu cho anh, nghe mà mát lòng, cưng gì đâu

Hẹn ngày gặp lại bé 09 :cuteonion41::cuteonion41::cuteonion41:

Tic: ông anh lo vé
Tip đúng giá