Tân Phú 07 windy - sad girl

Lượt xem: 818

nhimxu

Trung Tá
Tào Nhím
3/1/20
Chủ đề
91
1,528
1,091
38 ₿
Được hôm biết là tan làm sớm nên Nhím mạnh dạng inbox bác @Lục A Ka xin điệp vụ, rẹt rẹt 5p sau được duyệt và gửi code. Quá xá đã, tks bác Lục nhiều
Vừa boong !! tan làm là phi qua Windy liền tới nơi check code xong được mời ăn trái cây xíu là được bế lên phòng
Xông hơi xíu là bé bước vào. Ơ mà mặt bé có vẻ đượm buồn hay buồn ngủ ta
Nhím bắt chuyện hỏi thăm mà cảm giác bé cũng ít nói...
Không khí ngột ngạt quá thì Nhím nói vào tắm thôi e. 2 đứa vào tắm ,bé tắm Nhím xong có mơn trớn nhẹ nhàng trong bồn cho thằng em chào cờ chút chơi
Khỏe : Ra ngoài lau người rồi nằm lên cho bé đấm bóp khỏe , bé làm khỏe trung bình không nổi trội. Trong lúc làm Nhím tiếp tục bắt chuyện nhưng có vẻ vẫn khá kiệm lời, không khí gần như im lặng tới cuối buổi
Thái : v1 bé thuộc dạng nhỏ nên chà thấy xương là chính và ko có bài lưỡi thả kiến :2onion16:
Mệt : lật người lại bé lick ti kỹ, vờn 2 bên ti xong xuống bi và cuối cùng BJ thằng em kết hợp sờ ti. nhím out cũng gọi là tạm ổn

------------------------------
SBD : 07
face : buồn
giao tiếp : ít nói
v1 : fan bức tường
v2 : no lipit
v3 : tròn
v4 : ko test

chỉ định cho bác nào thích hướng nội , yên tĩnh - chống chỉ định cho bác nào tìm kiếm vui tươi năng động
------------------------------

Massage Windy Tân Phú

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/19
Chủ đề
61
605
272
0 ₿
Cảm ơn bác Nhím! Để cở sở nhắc nhở bé ạ! Xin lỗi bác vì đã có buổi thư giãn chưa được thoả mãn!

• Like
Điểm cảm xúc: nhimxu

Massage Windy Tân Phú

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/19
Chủ đề
61
605
272
0 ₿
Cơ sở đã làm việc lại với bé 07. Để bù đắp lại cơ sở xin gửi anh tấm vé mời để trải nghiệm lại dịch vụ! Em đã inbox cho anh rồi. Anh kiểm tra nhé! Cảm ơn anh nhiều ạ!

• Like

Lục A Ka

Tham Mưu
《■▪Nhất Chỉ Xuyên Strym▪■》
Thành viên BQT
Moderator
11/1/17
Chủ đề
143
1,143
2,276
1,324 ₿
điệp viên đã thất trận, gượng dậy và làm lại nào

• Like

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Ngao Du Sơn Thuỷ
10/6/22
Chủ đề
87
3,924
3,190
Hang Thỏ
64 ₿
Làm lại Nhím ơi… nay trung thu nghe đồn Chị Hằng có làm ak Nhím…:ami-(47):

• Haha

nhimxu

Trung Tá
Tào Nhím
3/1/20
Chủ đề
91
1,528
1,091
38 ₿
Nhím ủng hộ Windy từ thời mới tập tành ở diễn đàn tới giờ, cách làm việc của đội ngũ Windy chưa bao giờ làm mình thất vọng. Mãi yêu:cuteonion6:

• Love
Điểm cảm xúc: Massage Windy Tân Phú

Chị 3 Báo

Tham Mưu
[- XXVIII * Sugar -]
Moderator
8/1/21
Chủ đề
0
744
717
Cõi Thiên Thai
553 ₿
Đồng B
Ngã ở đâu gấp đôi ở đó nha bác Nhím, :3onion15: nghe đồn trung thu nhân phẩm x5 x10 luôn á.

• Like

Hãy Tin Tui

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
19/6/23
Chủ đề
2
140
180
72
Sài gòn
0 ₿
Thực sự mà nói hãi hùng nhất của thằng đàn ông là gặp ngay em bức tường bằng phẳng, suy sụp thật sự. Anh nào không thể vượt qua cú sốc có khả năng trầm cảm dẫn đến đột quỵ hoặc gặp một số hội chứng khác. Kính đề nghị cơ sở nào có em V1 lép do nghịch cảnh hay bẩm sinh phải dạt đi, đẹp cũng dạt chứ vô gặp đã không relax, happy còn bị liệt dương nữa thì chết mẹ luôn.